Confession #457

#457 51

A friend of mine ameshinda akinishow nioe na ni fisifisi hivi. Nashuku anataka ndio awe ananikulia bibi;I don’t like arguing, with the little wisdom I have,nimenyemelea his blood sister, got engaged and now we are in a come we stay relationship/marriage. Saa hii ubeste imeisha and that’s how I realized his intentions…

May 5, 2020 |
3
0
2021-01-13 21:31:20

Hahahaha ungekua nigeria ningekusalute igweeeeeee. Genius

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:20

Kwani what can prevent a fisi from kukula siz yake? Mimi nanmangana na my siz daily, especially na hii lockdown. Of coz we use protection to avoid kuzaa. But a real fisi hula waliomo na wasiomo. So wewe unakuliwa tu bibi bado.

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left