Confession #2750

#2750 166

Aki msinijudge but take a read on before you cast your first stone,sasa kuna hata katoto kaploti kasupuu sana kako class 3 huwa kanapenda kunikonyezea macho(wink) whenever she sees me na huwa anapenda kukam kwangu kananikalia kwa mapaja alafu kanasusgua haga yake kwa mjulz,maze mi hutokwa na hard on wazimu but huwa nalenga,sasa jana kamekam kama kamedunga skirt alafu kakakam kakanisugulia haga alafu by mistake ikapanda juu mjulz ikasimama alafu akaiguza akaniuliza nini hio inanidunga,kama ni wewe ungejibu aje?

July 18, 2021 |
3
2
2021-07-20 03:09:15

Nimeeachana na hio mambo..i have discouraged her from coming to my house

Anonymous
0
2
2021-07-19 05:21:29

The reason kids are off limits is cause they have know grown old enough to have their own thoughts or opinions. Lenga kabisa. You wouldn't give the kid a gun and it's the same here. It'll f**k up the kid so bad when they're old enough to understand that you took advantage of them.

Anonymous
0
1
2021-07-18 13:07:01

Please achana na mtoto.

Anonymous
0
1
2021-07-18 11:16:22

Ni dudu

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left