Confession #108

#108 73

@digi ni kĮhiiiiiii humbwa koko ya manspaa chiet taktak ibilis

March 3, 2020 |
3
2
2021-01-13 21:31:08

Na wewe ni ghaseer matacore

Fala 12
0
0
2021-01-13 21:31:08

Na wewe umeona kai?! Malier wewe

Kush yule mnono
0
0
2021-01-13 21:31:08

Ikus inatupa wewe funda hii

Tom Bayeye
0
0
2021-01-13 21:31:08

gima nene na muchere unasumbua

sledgewenj
0
0
2021-01-13 21:31:08

Kutoka digi akule bibi yako hunyamazi, kikikikiki
😂

Finest wine
0
0
2021-01-13 21:31:08

kĮhiiiiiii humbwa koko ya manspaa chiet taktak ibilis

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left