Confession #58

#58 64

hakuna google capcha is there any security feature umeweka to prevent spammers otherwise site itaenda tena

March 2, 2020 |
2
0
2021-01-13 21:31:07

Huyu naona akienda ICU tena very soon. Kwanza wazimu na ma pervs wakiingia huku! Hana bahati….hajalearn lesson huyu admin

Hakimoto
0
0
2021-01-13 21:31:07

Kweli. We dont want to get used to it then kidogo kidogo ina Malaysia!!

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:07

hata me nshangaa hejalearn anything, admin ingia hapo kenyatalk utafute expert akuadvise hii maneno otherwise hii site kuna watu idle will just spam it for fun

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:07

Admeffi tunakuona umeleta vifaranga fyako huku. Umbwa taka taka ghaseer

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:07

Post pale kwa technology that you want tech ninjas wakusaidie ku stabilize hii website. Wanakijiji watakusaidia!

The black tempalar
0
0
2021-01-13 21:31:07

Masaidie boss. Postia yeyehuko. Anahitaji ma ninja wa SEO pia. Ndio apate wafwasi

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:07

@admin unaona sisi we have good intentions, tafuta usaidizi hapo ktalk you safeguard your site. hii site yako tunaipenda sana hatutaki ipotee tena

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:07

Nakuunga mikono na miguu. We umehustle sana hata kuileta back. So jikaze baba! Weka security measures ASAP.

@☝️
0
0
2021-01-13 21:31:07

Naona hata ni kama attack zimeanza. I can see comments one time, and sometime zinapotea.

Ktalker
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left