Confession #3753

#3753 175

Hi Monica! Longtime no see, naona title imebadilishwa sasa wewe ni baby mama, sasa kazi ni kubeba mimba na kulea mtoto, huyo T ako na side chiq wanacelebrate 6 months, he has no respect for you. Wasichana anapita nao kupita nao na to make matters worse hawako Kwa league yako. Ndio hii number ya dame yake 0790 723588. Muulize ni Nani, but hata ni bure juu hatakwambia. Nilikuwa nakupea time baby agrow, kitu ingine hawajakosana na ex wake wao hupatana. Huyo mwanaume husema wewe ni sumbua muache ili aone value yako , find a man who does na kupata mtoto si mwisho wa dunia. Huyu mjinga hata hajui ni nini anaweza poteza hapo. Utaletewa ugonjwa hapo. Nitatuma picha na videos kama last time. Pia amekuwa akijiservice na ponography wakutumiana na kischana hapo. Save yourself you are too good and too pretty inside and out for that man. He will never be attracted to you na you’ll never be enough for him. I’ll send videos and photos soon

September 25, 2022 |
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left