Confession #846

#846 107

I have a problem with premature ejaculation.. yaani maspamo kumisbehave.. Everytime nimechinjia kabinti, it all ends up in anticlimax.. am a UON student btw and kupata binti kwangu haijawai kua issue.. when i get kinky with a girl ata one minute ni enaff load yangu yote i splash out.. i have had embarassing moments and madem that sometimes nashindwa kuwaongelesha tukipatana.. Nakumbuka the first time niliingia ndaani yaani ndaaani ya kabinti.. two pumps and i dropped my whole load ndani yake.. the first time a gal held my d**k, nilimwagia mkono wake in seconds.. sijui if watu wamepitia hii shida or what juu self-esteem yangu sekta ya mdinyano imekua low sana.. Kuna tym dem flani alinikalia kwa lap discussion group ile tu ya ubeshte and i shot in like a minute hadi akaskia D ikidance ndani but hakunichomea mbele ya raiya.. mambo ikiendelea hivi i think i might never experience good sex.. hii kitu(mtree) imenihaibisha kwa mabinti sana.

June 22, 2020 |
1
0
2021-01-13 21:31:36

Visit a urologist utibiwe. Dont go to a doctor go to a urologist

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:36

Viagra is actual meds for premature ejaculation ,get it from a doctor

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left