Confession #674

#674 80

I met this lady a month ago we started chatting tukaelewana.on date 15 last month we agreed to meet nikamuelekeza kwangu and she came.a week later akanical na akanishow ako kwa stage niende nimpick.nikatoka nikaenda kumchukua kufika kwa nyumba akanishow vile ako tied and what she needs a cold shower.nikamwonyesha mahali bafu iko.alienda kuoga mimi niko tu pale nawatch tv after kitu 10mins hivi dame akachomoka kwa bafu na suti ya bwana yaani uchi akaja pale akatoa mafuta kwa handbag na akaanza kujipaka huku akiniangalia saa hio john alikua ameanza kuleta shida ikabidi nijifanye nimeconcentrate na tv huku nikichungulia kiasi kajasho nako ndio hako.hapo hapo nkaskia ameniambia niende nimsaidie kufunga bra saa hio kusima ni shida bt nikajipea nguvu ni kaenda kushika bra naye akashika john.sasa hapo nikajua kitu inadai nthings finaly happend.bt sasa shida iko hapa last week alinical nikiwa job akanishow nimgonjwa nikamsho tupatane mama lucy hosi.huko ndio tuliambiwa ako na bol ya 1month.

May 27, 2020 |
1
0
2021-01-13 21:31:28

Hapo umechezwa,maybe she looking for someone to carry the cross

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:28

Twasn’t my intentions 😂😂😂ndo utaambiwa next..wololo ni kubaya mbaya…lea mtoto sasa

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:28

I think the right thing hapa ni ukumbali matokeo,coz kama unakimbilianga mambo hivo lazma uchezwe..ungefollow steps kiasi b4..

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:28

Uliwekewa mtengo ukashindwa kuruka pole lakini watoto pia ni baraka but take this as advice…ukijua uko na kadate usisahau kukodomise… are we togesa brah

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:28

Hyo ball si yako.. 100% sure.. Mwambie azae mfanye DNA.. Kama ni wako utalea LA sivyo alambe lolo..

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left