Confession #775

#775 51

Jana dem yangu alinikol akilia na kuniambia kuwa ameibiwa simu tao,akanishow nimsot 4k ajaze 4k abuy ingine ya 8k. Mimi nikamwambia n sawa akujie hio 4k jioni.so jioni kufika akakam nkamsoti hio 4k then nkavaa mask alafu nkakimbia nkamngoja kwa corner ingine apo mtaani inakuanga na giza venye alifika tu,Mimi ndo huyo nkampiga ngeta na kumnyang’anya hio 8k na nkarudi zangu kejani..baada ya kitu 30mins alinikol na 4ne ya siz yake akanishow kua tena ameibiwa ile 8k.Mimi nae n nani nkamwambia “babe money is not a problem kujia 4k ingine” kesho yake akakujia 4k yake nami nkabaki na zangu kwa wallet. Ujinga ndo spendagi 🤕🤕🤕🤕🤕

June 7, 2020 |
0
6
2021-01-13 21:31:33

Oh Jesussss Gaed be with uu😂😂😂😂

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left