Confession #465

#465 78

Jana nilipitia pale odeon mahali lost IDs huanikwa. Kutupa macho nikaona sura ya nugu ilipoteza ID inafanana na mimi. Nikaichukua na sasa ninatumia hii kitambulisho bandia kwa kusudi la faida zangu!

May 5, 2020 |
3
0
2021-01-13 21:31:20

Hey. Uliwacha zingine hapo? I need one for my illegal business. Or can you sell that to me?

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:20

Hohohohoho! You say funny thing!

BillyWitchDoctor.com
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left