Confession #186

#186 63

kĮhiiiiiii humbwa koko ya manspaa chiet taktak ibilis admin you have banned me

March 7, 2020 |
2
0
2021-01-13 21:31:10

Kwani umepost hii aje kama umekua banned.

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:10

I also noticed. But it says something has gone bad. But the post is submitted.

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:10

Ngima nene , Purple ni kihii . Anaban wewe badala ya kihii Digi? Mimi hio Kijiji sirudi

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left