Confession #272

#272 80

Mercy Cherono third year school of education ulininyima sai hujui baba ya mtoto Ni nani🤗.Malipo Ni hapa hapa tu sogomo.

March 16, 2020 |
3
0
2021-01-13 21:31:12

So vile ulinyimwa ukaamua kunyonga ama?? 🙄🙄🙄

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:12

Hahaha…eeeh watu watajua hapa ni uoe my friend akuna ujinga

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:12

#naimfikie hugo Chevron #comradepower

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:12

1.Alikunyima nini?2.Amekuzingizia?
3.Amelalamika?
4.Ameeka advert baba ajitokeze?
Wacha tuzingatie uepukaji wa Corona.Au ikiwezekana,pewa Sasa dose na malipizi na uchukue mtoto.

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:12

Umesema amjui baba wa mtoi na alikuringia

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:12

kogolyaan Masiat inyee ongesween lakwet isss

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:12

uko na ujinga bna si ukinyimwa utulie

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left