Confession #69

#69 80

mimi naitwa Jeremy Kibett panyaste aka jirani am a big homosexual midget botttom mimi hutombwa na mbomb imei2012 poyoloko jimit napenda kulia nduru nikiingizwa mkia na digi pia walinipea ukimwi pia

March 2, 2020 |
3
2
2021-01-13 21:31:07

Usianze hii upuzi hapa my short friend. Ghaseer hii

Anonymous
0
1
2021-01-13 21:31:07

Pole boss. Sasa what were you expecting when inviting watu kwa boot?

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:07

Hehe he…..thought hii site ni anonymous. Kwani mnajuana hadi height?! Na kwani kenya iko na magay wannabe wengi aje?

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:07

wewe ni mi yangu my fren liwe iwalo

junkie
0
0
2021-01-13 21:31:07

cretins, you have alot of time.. wakanda ghasias

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:07

hehe butchery man umeleta beef hadi huku

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:07

Ghaseer coomer wewe. Unajifanya philosopher hapa ha nini?

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:07

Boss honestly wacha tuenjoy hii site while it lasts. Coz naona spammers umechangamka mbaya. Wako research mode.

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:07

Hehehe destroy that Ghaseer midget a*s wiper

Karis yule Mblack
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left