Confession #79

#79 74

Mimi ni cleaner ya choo kwa kampuni ya website but saa ingine napewangwa kifunguu ya server niandike upuzi kwa hio website

March 2, 2020 |
1
3
2021-01-13 21:31:08

Unaeza nifungulia mimi pia server? Niandike vitu?

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:08

Mono baller ama fundi was turedio?

Karis yule Mblack
0
0
2021-01-13 21:31:08

Hata siwaelewi kabisa!

EuniceK
0
0
2021-01-13 21:31:08

Usikonde. Hapa sio kwa mashemale kama wewe. Ghaseer tucker tucker meffi

Karis yule Mblack
0
0
2021-01-13 21:31:08

You are meffi ya dogi ilidedi last week but two in my eyes

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left