Confession #919

#919 90

My first day kunyanduliwa 🍆🍆🍆 it was my duty to clean the classroom so I wake up early 5am ikanikuta class nikaanza ku kufagia uyo boy alijua nko duty pia akakam mapema..akanikuja kinyuma💓💓💋akani papasa na kiss Moto🔥🔥waaa!! Akanitel niiname kwa desk akiingiza mkono kwa pant🏃🏃🏃🏃 mbona watu Wana penda Sanaa story za sex kuliko MUNGU??? Utaona wengi wata Skip..kama uko hai siku ya Leo juu ya neema ya MUNGU just type ( GOD I LOVE YOU SO MUCH. JINA LAKO LISIFIWE)🙏🙏🙏

July 9, 2020 |
12
8
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left