Confession #75

#75 91

naitwa Jimit a male na sijatahiri , naomba munisaidie na mchango angalau nipate fruits za kupona coz nikidinywa mkia na poyoloko si enjoy

March 2, 2020 |
3
0
2021-01-13 21:31:07

Ghaseer wewe hebu rudi kwa wenzako huko mkuru kwa kenyatalk!

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:07

This is either Motokubwa or Uwesmake

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:07

Hehehe. Chots fired. Hapa naona masweep zitakuwa kwa wingi

Karis yule Mblack
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left