Confession #2596

#2596 105

Naona mashoga huku are on a serious recruitment drive. Ibilisi hao

May 24, 2021 |
1
0
2021-05-24 11:16:58

Mungu alikwachia kazi ya kujudge lini, wewe Mungu na shetani pia wanakuchukia juu ya hio chuki uko nayo, unafaa ujinyonge tu, niko sure hakuna msichana anakupenda pia

Anonymous
0
0
2021-05-24 11:12:28

I pity watu kama wewe, c u just learn to mind your own damn life and you'll know what peace feels like 😂😂, love is lovebaby, don't hold it back

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left