Confession #161

#161 52

Nikiwa class 6,nilikiwa na desky dem,sa huyu dem alikuwa anakam asubuhi, wakati wa preps alafu akikaa chini like after 20 mins ivi,alikuwa anaanza kukuna kuma yake alafu anatoa kidole kiko na white stuff alafu ananusa..alikuwananado ivo kila siku mi nikadhani ni uchawi nikaomba kuhamishwa kwa desky boy.. Na hivyo ndio niliheshimiana na. Madem na nikahapa sitakwai tumbuiza dudu langu kwenye kuma yao..ulipitia masahibu gani ukiwa rima?

March 5, 2020 |
1
0
2021-01-13 21:31:10

Mimi sasa ni nani? Dem alinitolea chupi kwa choo ati nione coomer. Hata sikuzubaa. Nilikua class 5 hiyo time. Nilimbao akashtuka. Akaogopa kunipa nikalazimisha. Sahii ni bibi ya MCA wa home. Primo ilikua na mambo.

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left