Confession #410

#410 67

Nilikuwa na stress, hubby amezoea kulala inje oooh ako na sugar mammy so anakuja Friday only😤so nilijitafutia side bae that day nikamwalika kwangu we fucked like crazy only for the hubby to arrive na just hawezi toka alienda the other bedroom that nyt siwezi sahau nilifuck na hubby akalala nikaenda kwa bae Tena nilibadilisha hivo tu Hadi morning hubby akaenda nikaendela na bae mchana yote, gai!akaenda jioni kesho yake ata kutoka kwa bed ilikuwa shida I was sick for two days 😂😂😂na hii ni kidogo tu hizo zingine wacha nisiseme ju shetani anaweza niachia kiti arudi heven😂😂 BT wat a man can do a woman can do ten thousand times better!

April 21, 2020 |
4
1
2021-01-13 21:31:17

No comment.. Tupe hizo zingine labda no better

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left