Confession #445

#445 97

Once struggled the whole night with a tight girl now I don’t like tight things napenda mtu atapanua nione an open smile

May 2, 2020 |
4
1
2021-01-13 21:31:19

Heheh….mimi nimekula watoto wa shule six now. Thanks to corona. Na wanajileta wenyewe. Kesho nakula a form girl from Precius blood and I love tight. Sijui hata wewe unasema nini.

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:19

Mimi baraka zangu ndio curse. Mtoto wa shule siwezi gusa unless ni wale wamezoea jiti. And still siwezi, nataka mtu mature

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:19

Wacha uoga. Hawa watoto wa shule wamekuliwa. Hakuna virgo. Infact one told me that yeye hukuliwa na teacher every weekend. So i should not think am the first. I had hesitated, she was giving me free. Of coz use a condom bro!! There is no innocent kids nowadays.

Le Scumbag
0
0
2021-01-13 21:31:19

Y’all pedophiles.. we wa jiti

Dzaddy si unipee number 🙂

Anonymous
0
1
2021-01-13 21:31:19

Kama uko within these locked towns tough luck

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:19

Watu wanapenda tight tight ni wale wako na mboro kama sindano…kijulubeng malnourished

Watu wamebeba mihogo wanangurumisha 35+

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:19

Infact Kama kuko na 35+ naweza penda sana

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left