Confession #873

#873 90

Saseni hapa nimekua silent reader for a while my confession is stupid but help jameni..2 years back nlikatiwa na 2 diff guys kla MTU na tym yke the first nlimkataa juu alikua na pimples mob..nkakubal wapili..the guy broke my virginity na akakua patient till nizoe sex shida n alikua broke BT sahii anahustle na huninunulia gifts..shida n nafeel anakuanga controlling sana..plus na tumatusi hapa na pale… Uyu jamaa pia anapenda financial support kwangu samtymz m humpa doh akiwa job hajapata kitu ..ivo ndo vny ye husema..plus sipend vny ye hudress kigangsta…uyu mwengne tumekua frnds n this guy knws nko na uyu mwengne BT ye hunsho tukiachana nijue ananipenda bdo..plus ako very respectful na n mkind BT pia ako na flaws zke n lately I feel ka nampenda sana frm the heart pia napenda uyo mweny nko nae sahii..also they are friends but c ile deep..zle friendships za majamaa what shl I do

June 28, 2020 |
1
3
2021-01-13 21:31:38

I think you are wrong judging books by their cover. Pimples huisha. Na dress code huchange. Just stick to one.

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:38

Am sorry to say this. But you are a gold digger and only after money and looks. Tulia, pata mimba, lea watoto wako.

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:38

In a few years or months, those looks will be irrelevant.

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:38

So wewe ukishikwa na pimples I should leave you or something?!

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:38

For went wanasema m n gold digger m ndo natoa doh

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:38

Endelea kutombwa tu malaya wewe

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:38

i feel my iq has kinda gone down

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left