Confession #789

#789 198

So there is this kalenjin guy i’v been dating for one year now, he is a KDF,imagine sijawahi kumwomba pesa tangu tuanze kudate,nikienda kwake natumia doo yangu fare ya kuenda na kurudi,so yesterday he called me ati niende nione,mimi ni nani kukataa coz i thought i would get somethng beautiful,kufka kwa gate there is a note he wrote and sent it to me kwa whatsapp ndo nikifka gate nionyeshe askari wa gate ndo niingie ndani kwa kambi…i had a mask so after kupita gate nkatoa juu it was really hot,nilitembea tu kdgo nikakutana na millitary polis nikashkwa,nikamkol nikamwambi imagine he was just like “poa” niliachiliwa nikaitiwa mask nibuy nikabuy nikatoka kuenda,kufka nikamsho nlshkwa na ktu angeezakuniambia n poa tu ivo,halafu akanitumia mia kwa mpesa that’s for mask,is that not madharau ama?

June 9, 2020 |
7
0
2021-08-11 04:07:36

It is rather valuable answer

concern
<a href=https://hiddencampublicsex.com>tape gag bondage</a>
@BFh#@!&2@^H3

ShannonKarie
0
0
2021-08-10 08:25:46

I congratulate, your idea s****y excellent

guardianship
<a href=https://gaysexpublic.com>cuckold sex slave</a>
@HSt#$%@#aGT4

KarensOutt
0
0
2021-08-09 07:00:53

Can be.

guardianship
<a href=https://kinkybondageporn.com>indian anal videos</a>

Marilynduank
0
0
2021-01-13 21:31:34

I had such an idiot,so stingy,ata nyama ya soo haezi kubuyia acha kukupea fare…. When I realized vile ni waupuzi ran…never looked back…that idiot!!!

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

na uko tu apo lakini cii kdf pekee mimi hata nsikie jamaa akinikatia nckie ni mkale siwezi tena nlikuwa na mmoja bt bf manzee alikuwa ananipeleka saloon mwenyewe sema kubaiwa vitu cngine ady ctaki ntamke my dea ukisika mtu ni mkale achana tu naye ata kwa ctawezi

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Feeling like tagging someone my czn is married to 1 but hata pesa za salon hana mind you he is a KDF yy huchukua loan anapea babake na family members I wonder mbona alioa

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Pole dada mwanauma wa zero grazing apana,najua ata chakula kwake ni soda na mkate.bona wajitembeza?

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Men treat you the way u want to be treated. Be with someone who loves you and gives u money hizo zingine Ni story

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

No wewe ulimwonyesha unaweza jigharamia I myself I can’t hahahaaa mwanaume atoee akikataa namwachaa aaaaai

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Mimi niko na ugonjwa gani sijui kuomba fare😭😭😭. Hujipeleka na yangu hata ka 1k bora awe amenibamba😀😀

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Me am dating a kalenjin he not stingy ,he pays rent gives me busfare everyday to work yani it like he does everything TV ,radio, just mentioning, now he planing to buy land for me.

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Am a kallenjin but dating a kalenjin is a no.there’s a time some years back I had one,Ap .he was stingy.I go see him with my fare.nikirudi analipa fare kwa gari hata haezi kupea.tho I was working.sikua namtegemea.eri akunywe pombe crate mzima lakini hata kunitimia lunch ilikua ngumu.I left him juu ya kulewa and I don’t regret coz he was useless to me.juzi naona inbox ati anaitambulisha .nkt.wacha nikae na mluhya wangu

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

You started off by being strong n independent hawa watu ni glue ni wagumu not of them mimi siwezi ata where I stay ni mob hapa Kahawa but ni so stingy sana

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Block him hapana bembeleza mi nikitumia fare yangu kuenda kwa jamaa yakurudi asiponisort ndio hivo hatawai una mguu yangu kwake

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Mahali ulianza kulipa fare ndo uliharibu mamii,how now????Mimi hata stage ya mbao unatuma fare,anakubeba aje kwa kweli

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

From word go ulimess tayari..how do you go to a man’s house na fare yako, never asked for upkeep na bado unampa nunu.. Hata wewe pia…Sasa surely wataka kuambiwa nini kingine??

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Ata ww tangu hiyo siku zote akupatii kitu na bado waenda unaenda kufanya nn story zingeni bob hapo akunanga uchawi joo una macho siuwache kwenda

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Kwanza hapo kwa kutumia fare yako kwenda kumuoma ungekuwa ushajitoa mapema. Saa hapo pengine anataka kukuonyesha wee Ni fala

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Hehehe wakale niko na mwanajeshi mmoja very stingy achana na hawa watu waoe wenzao one yr sasa na hata one bob yake mmi sijawahiona na macho yangu sorry to sayHehehe wakale niko na mwanajeshi mmoja very stingy achana na hawa watu waoe wenzao one yr sasa na hata one bob yake mmi sijawahiona na macho yangu sorry to say

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Amka dadangu huyo jamaa ako na ule anapenda…pesa zake anatumia kwa anaye mpenda

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Cheiso…🤣🤣🤣nunua mask uende umuone.waaah..!

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Luv uaself first..unaezaje tumia fare yko not once,or twice kuenda kuona msee ako job..nkt!

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Haupendwi my friend achana na wakale those people are not romantic anymore,,tena hio ni madharau

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

How many times should we worn u achana na hizi nyangau za uniforms unless u one of them

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

pole……huyo ni ka ana wife home so ji sort coz his intentions is to use you akiwa far na bibi…pole, mia inanunua nn sai?

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Hehehe usijali… Just get married to him.usikue unasubuliwa kuingia kwa gate… We don’t allow raia in post nowadays

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

KDF , pambana na Hali yako. These guys love country Kenya than the women they are in a relationship with. He’ll never support you.

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Jamaa aliogopa kukuambia that hakuna kuingia police line due to what’s going on ….pole dia secondly secondly polisi mkale ni katombi sana……na Kama hakutaki Tena hawezi kukuambia Tena utaona kwa matendo…huyo Askari anakusaidia nini Kama transport ndo hawezi kupea ama ni uniform ndo ulipenda…..Askari ni mtu ako pesa zo play ur cards dia….bure utapata matuxi bila kuchukuwa anything kwake….

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Pole sana but kama ni kambi za Nairobi hapo umetucheza juu kwa sahii hawakubali ata wageni kuingia na ata masoja wenyewe hawaingii ama kutoka bila gari

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Wah, na venye mwingine anaonanga post zangu Fb, acha anitumie request nikakubali, “what do you for a living?” “I am a bank manager, I reply”, “Si ukam unitembelee Eldoret, nikamshow nitakuja. Siku moja ikafika nikamwambia nataka kuja anitumie fare basi, akaniambia si utumie yako nitarudisha na yangu. Nilimwambia huwa sifanyi hiyo biashara bonoko na ikaisha hivo akidhani ukweli mimi ni manager niwe sponsor wake kumbe wapi, mimi hustler mkubwa hapa kawangware hata fare ya kwenda town me hukosa sasa itakua Eldoret?

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Amekuona uko cheap.aki madem s muache kujipendekeza Kwa dudes, sometimes,eeeeeeish wacha mtu akutafute yy mwenyewe

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

I was married to a kdf dear,though tulipatana akiwa bado anahustle. That man is on a different level of stinginess. Ata kutoa dooh ya kushughulikia mtoto wake anaskia uchungu. Bf akutumie pesa mmegombana ile serious and can’t give more than 1000bob. So nlimwacha na pesa yake

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Sasa mmi najipeleka kwa mwanaume na fare yangu hebu kua serious na life mamaa wanaume watakudinya hata sabuni ya kuoshea nunu utakosa

Anonymous
0
0
2021-01-13 21:31:34

Yeye hana makosa shida ni wewe huyo Jamaa hayuko itha yako kanyaga kubwa kubwa

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left