Confession #1242

#1242 77

Wooi….
Umalaya nimeacha kabisa….
Ngai nikajua baas, hii lazima nikule….
Kumbe mimi ndio nakuliwo….
Nikajua baas, huyu ashanipenda….
Kumbe ni kuvutia kuku na mahindi….
Aki Muteti mbinguni huwezi iona ata kwa viusasa….
Why aki na nunu mlipewa bure….
Yaani siku ya nyani kufa miti yote huteleza na huwa mirefu….
Wooi, that chick ata kama alinifanyia ivo, i would like to meet her again….

January 9, 2021 |
2
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left