Confession #1593

#1593 334

I’m a 31 year old single man living in Nairobi. Manze kuna katoto ka jirani kako 7 years kaschana tumezoeana nako mbaya sana.
Kametoka church kakapitia kwangu kakapata nakula lunch kakakaa hapo tu. Kalikuwa na dress so ikapanda nikaona pantie yake nikambao ajabu.
Don’t know what came over me nikaanza kukachezesha and lastly ended up kissing her deeply on the lips. I was shocked that hako katoto kanajua kukiss sana. It felt sooo good kissing those young lips

February 21, 2021 |
16
3
2021-02-22 14:15:51

Hio stori ya kuwa single na unakubali mtoto wa jirani (boy or girl) akuje kwako itakuletea shida one day, ul be accused of defilement ! Mark my words

Anonymous
0
2
2021-02-22 11:06:47

Wtf!???are you okay????
The h**l would you do that to a kid
But the blame also goes to the parent

Anonymous
0
0
2021-02-21 21:45:56

Ndio maana sitakangi mtoi wangu aende kwa nyumba za watu

Anonymous
0
2
2021-02-21 21:45:55

Ndio maana sitakangi mtoi wangu aende kwa nyumba za watu

Anonymous
0
1
2021-02-21 21:44:45

Eh! Wasee wanafugua roho ile mbaya jo!

Anonymous
0
0
2021-02-21 18:30:56

MotherfĂșcker…you ought to be castrated and your balls fed to a bĂ­tch…scum of earth

Anonymous
0
2
2021-02-21 15:25:18

ngoja kwanza my friend. Eti umesema nini

Anonymous
0
0
2021-02-21 14:35:31

pundamti amerudi?! Hatutapumua humu ndani

Anonymous
0
0
2021-02-21 14:14:05

Better to be g.ay like me than do such things to those kids. They will grow up to become either pornstars or malayas

fundamti
1
0
2021-02-21 13:46:32

That age is too low bana. Psychos everywhere.

Anonymous
0
0
2021-02-21 13:18:52

WTF kwani hamuezani na rika yenu? Nini mbaya na watu f**k!

Anonymous
0
0
2021-02-21 13:11:13

I envy you both, wish I could get such an opportunity

Anonymous
0
0
2021-02-21 13:05:03

Mi kuna an 8 year old girl nilitrain na sasa kananipeanga bj serious sana. Coz ni vajo siwezi jaribu kukaingia but kananipeanga bj hadi nakam

Anonymous
0
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left