Confession #1406

#1406 268

I’ve just laid an old mama mboga. Hiyo kuma ilikuwa tight na warm manze

January 24, 2021 |
2
8
2021-01-24 19:36:44

She’s 49 and I’m 24

Anonymous
0
1
2021-01-24 19:27:53

How old is she? And you

Anonymous
0
0
2021-01-24 19:27:08

She is on heat (mp)

Anonymous
0
0
2021-01-24 19:15:50

Mimi nimekula mama wa kuchoma mahindi. Tamu sana.

Anonymous
1
0
2021-01-24 19:13:54

Rushia mimi hiyo mama mboga bro

Anonymous
0
0
2021-01-24 19:13:52

Kwani mama mboga sio dem? Mbona usiseme tu you have laid a lanye?

Anonymous
1
0
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left