Confession #1647

#1647 279

Kuna ghasia takataka ya manispaa inauliza maswali ya upiii hapa, admin should ban the IP address ya hiyo umbwa jinga ya mutu

March 2, 2021 |
14
1
2021-03-06 22:39:54

Mcoondu ya wariahe s*****m

Anonymous
0
0
2021-03-02 20:43:19

Very true, that b*****d should be banned. We don't need questions here, we need confessions

Anonymous
0
1
2021-03-02 20:35:36

Hekaya ni ya small minded people. Big minded people ni watu wa fundamentals. Period. But hii site ni free na ni ya ku accomodate all kinds of these people. Hivyo ndio iko. Zoea ama ujikamate

Anonymous
0
2
2021-03-02 20:30:12

thats why its a confessions site. Get over yourselves

Anonymous
0
0
2021-03-02 20:28:04

Sasa admin anablock aje VPN?

Anonymous
0
0
2021-03-02 20:27:47

Umesema kweli. Ni jinga sana. Very shallow questions. Tunataka hekaya hapa

Anonymous
0
1
Your Comment has been sent
Your Comment is too short
2000 characters left